Welcome Guest, Not a member yet? Register   Sign In
Codeigniter - Vietnam Community
Exclamation 

Có bạn nào là người việt nam trong này ko nhỉ? lên tiếng để anh em ta cùng trao đổi kinh con bà nghiệm cái nhỉ

(07-12-2016, 12:49 AM)[email protected] Wrote: Có bạn nào là người việt nam trong này ko nhỉ? lên tiếng để anh em ta cùng trao đổi kinh con bà nghiệm cái nhỉ

Có đây maidung1983, thấy các thread của nước khác hoạt động sôi nổi, nhìn lại của Việt Nam thấy bèo thật. Bản đồ tài liệu chia sẻ của Việt Nam thuộc hàng không thấy đâu Confused

Vấn đề là người VN mình không muốn chỉ bảo để cùng nhau phát triển đâu các bác ạ Smile

Cũng không hẳn, nhưng cơ bản là giờ tuyển dụng VN nhìn đâu cũng toàn chuộng Laravel, Wordpress, Magento chứ CodeIgniter cảm giác hiếm hoi lắm.

Chào mọi người. Giúp dùm mình case này nhé, mình dùng CI 3.1.0, bị trường hợp ajax trả về cái main layout. Điều đâu đầu là: khi ở Home controller thì nó trả về đúng partial view, còn khi đang ở ListBy controller thì nó lại trả về cái main layout.

Link chi tiết của mình : http://stackoverflow.com/questions/40205...eeded-view
Cám ơn mọi người.

có a ơi. Đã lên tiếng :v

hi there,

Toi co the giup do nhung ma phai dung tieng Viet de giai thich thi met qua.. mixing Viet / Anh thi better.
Co ai o USA khong?

Chào mọi người mình mới đến nhé!

toi can mot vai ban (programmers/developers) de work voi minh voi mot so big projects.  Neu ban nao can viec lam thi reply minh nhe, di nhien la lam viec co pay!

Regards

Theme © iAndrew 2016 - Forum software by © MyBB